Manyak Na Pamangkin by: boi909

Hello mga ka fss first time ko mag sulat ng story so bear with me haha

So ako nga pala si Chris 34 yrs old at meron akong misis na nag ngangalang Pia 25 yrs old. Si pia ay isang housewife na since pinatigil ko na siya mag trabaho at sobra sobra pa ang kinikita ko kaya pati luho niya at luho ko nakukuha namin. Si pia ay maputi, sexy, 4’11 ang height, malaki ang boobs di kasya sa kamay ko sumosobra, at may katamtamang laki ng pwet.

Merong pamangkin si Pia na nagngangalang Jeremy kaka 18 lang niya last month, close sila ng tita niya simula nung bata pa siya at favorite tita niya si pia. Malaking bata ito si Jeremy 5’10 siya at basketball player sa eskwelahan nila.

kwinento sakin ni Pia kung pano siya minamanyak ni jeremy nag simula raw ito sa kanilang bahay sa QC nung nag punta silang mag pipinsan kasama si pia sa bahay nila jeremy.

Me: Mahal anong nangyari bat ka umiiyak?

Pia: Yung pamangkin ko
mahal minamanyak ako.

Me: Ha?!? Anong ginawa sayo?

Pia: umiinom kasi kami sakanila mahal eh hindi nga mataas tolerance ko sa alak diba? So ayun ako yung unang natulog. dumiretso ako sa guest room nila. Nagising nalang ako sa sobrang lamig ng kwarto may nararamdaman akong humahawak sa boobs ko.

Me: tapos? (Medyo nalilibugan na ako nun sa kwento niya gustong gusto ko kasi na minamanyak siya)

Pia: Ayun nakita ko si jeremy nilalaro niya hindi niya alam na gising ako. Nangiginig nalang ako sa takot mahal di ko alam gagawin ko.
Pag katapos nun dinede niya yung boobs ko salitan tapos nakahawak na siya sa pwetan ko.

Me: bat di ka nanlaban mahal?

Pia: ayokong mag scandalo mahal ayoko din masira ang relasyon ng pamilya namin.

Me: Hay. Oh ano pa ginawa niya sayo?

Pia: ayun pag katapos niyang hawakan yung pwet ko nilabas niya yung ari niya tapos nag salsal habang sinususo ako mahal.
Buti nalang nung tumawag ka tumigil siya at lumabas sa kwarto.

Me: hay kung di pa pala ako tatawag di pa pala matitigil yun? Dapat nanlaban ka! (Pero sa totoo lang gustong gusto ko yun)
Mag ingat ka na sa susunod ha?

Pia: Oo mahal

At pag katapos ng gabing iyon nag pahinga kami. Kinabukasan nag hahanda ako kasi darating tito niya at mag iinom daw kasama si jeremy. At dun gumawa ako ng plano para makita ko mismo kung anong gagawin ni jeremy sa tita niya.

Me: maganda umaga ho tito nakarating na pala kayo.

Tito raul: magandang umaga din chris! Si pia?

Me: ah andun sa taas nag bibihis

Tito raul: ah sige miss na miss na daw ni jeremy yung tita niya eh.

Me: ah ganun ba? Sige po pasok kayo.

Jeremy: hello kuya si tita? Pababa na yun hintayin mo nalang.

Umakyat ako sa kwarto para abisuhan si pia na nakarating na ang tito niya at si jeremy.

Me: mahal bilisan mo dyan mag sisimula na andito narin sila.

Pia: sige mahal patapos na

Lumabas si pia kwarto at napa wow nalang ako.
May suot siyang white spaghetti strap na top as usual wala nanaman siyang bra pero enough na yung top niya kasi hindi naman bumabakat yung nipples niya at na ka short shorts siya na maong. Kitang kita ang kaputian ng asawa ko kaya naulol si jeremy dito eh.

Pia: hi tito! Kamusta na po?

Tito raul: hello pia! Maayos naman kami tara na simula na tayo uminom haha eto lang naman pinunta ko dito at syempre dahil nadin dito kay jeremy miss na miss ka na daw nito.

Pia: ah ganun ba? Haha

Di padin nakakalimutan ni pia ang ginawa sakanya ni jeremy kaya medyo naasiwa siya sakanya.

Jeremy: hello tita namiss kita
(Sabay yakap kay pia ng mahigpit. Dahil nakaupo na siya at nakatayo si pia diniin niya yung sarili niya sa dibdib ni pia.)

Pia: A-a hello je kamusta ka?
(Sabay alis ni pia kay jeremy sa kanyang dibdib)

At yun nag kwentuhan nag laro ng baraha habang sa palubog na ang araw at gumabi na inakay ko na si tito raul na lasing na lasing na papunta sa guest room ganun din si pia na tulog na tulog na sa sofa si jeremy naman ay busy kakalaro ng ML at sinimulan ko na ang aking plano. Bago pa sila dumating sa bahay ay nag set up na ko ng mga kamera sa sala na pwede ko ding maaccess sa phone ko.

Me: jeremy paki bantay muna si tita mo ha mag ccr lang ako sakit na tiyan ko eh.

Jeremy: sure kuya ako bahala.

At pumasok nako binuksan ko ang gripo naririnig siya hanggang sa sala para kunyari totoo pero yun pala nanunuod ako sa phone ko at naririnig ko siya.

Nag simula ng kumilos si jeremy, tumingin tingin muna siya, sa kinaroroonan ng tito niya at sa kinaroroonan ko. Tinignan niya si pia na nakahiga sa sofa walang malay dahil sa sobrang kalasingan.

Sinimulan niyangamuy amuyin si pia. Nag simula sa siya sa paa, legs, puke, at sa leeg. Since naka spaghetti strap lang si pia hinubad niya yung kaliwang strap pababa at nakita na naman niya uli ang suso ni pia.

Sinimulan niyadila dilaan ang areola at nipple niya habang dahan dahan niyang pinipisil yung kanang suso niya. Wala paring malay si pia. Dinedede na niya ang suso mag kabilaan. Bigla siyang tumigil at hinuhubad ang shorts ni pia at pati panty niya hanggang tuhod.

Inamoy amoy niya ang well trimmed pussy ni pia habang inaamoy niya nilabas niya yung tigas na tigas niyang ari at jinakol ito. Alam kong gustong gusto na niyang kanain ang tita niya. Pero nababahala siya baka anumang oras ay lumabas ako sa cr.

Ang ginawa niya ay hinawakan niya pareho ang paa ni pia at nilagay ang kanyang ari sa pagitan neto at nag simulang umulos ng dahan dahan.

Jeremy: ahh tita ang sarap mo. Walang tapon sayo.

Pabilis ng pabilis ang ulos niya. Hanggat sa marating niya ang sukdulan.

Jeremy: ahhhhh saraaaap.

Pinutok niya sa paa ni pia lahat andami niyang pinutok sa ang tagal niyang binabad sa pagitan ng paa ni pia ang ari niya.

Jeremy: sana sa susunod sa puke mo naman. Nakakagigil ka tita.

Pinunasan niya ang kalat niya at dali daling bumalik sa pwesto na parang walang nangyari.

Lumabas ako ng cr nag kukunwaring masakit ang pwet kakatae.

Jeremy: tagal mo sa loob kuya ah? Success ba?

Me: Oo haha (success ka din eh)

Gusto ko pang may mangyaring sunod di pako nakuntento kung pano siya nag paraos sa kanyang tita.
Nag isip pako ng paraan hanggat sa.

Me: ahh di ko na kaya kaya buhatin tita mo lasing nako. Je! Pabantay nalang ulit ha?

Nag ningning ang mata ni kulokoy nung sinabi ko yun.

Jeremy: sige tito ako nadin bahala sa mga kalat dito!

Me: goodboy!! Haha sige diretso nako sa kama.

Pumwesto ako sa kama nanunuod ulit sa phone ko kung ano mangyayari. Grabe tulog na tulog si pia aakalain mong patay na to dahil sa kalasingan. Sobrang hina talaga pag dating sa alak.

Nag simula nanamang kumilos si jeremy pero may agresibo na dahil alam niyang wala nang sagabal sa plano niya.

ITUTULOY

Leave a Comment

>